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DUA YA KULIOMBEA BARAZA LA MADIWANI WA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE

EE MWENYEZI MUNGU katika kipndi hiki tunapokutana
katika ukumbi huu wa mikutano kujadili masuala muhimu
yanayohusu Wananchi wa Halmashauri ya Wilaya nhii
tunakuomba Ee Mola wetu, utujalie hekima na busara zilizo
za hali ya juu katika kufanya maamuzi yetu ili yawe bora

pasipo upendeleo wala uonevu.

Tunaomba umijalie Mwenyekiti wa Baraza hili kusimamia

vema Kikao hiki ili kiwe na Amani na Utulivu.

Amina.
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AGENDA ZA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI TAARIFA ZA KATA TAREHE

19.09.2023

1. KUFUNGUA MKUTANO

2. KUPITISHA AGENDA

3. KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA MKUTANO WA TAREHE 03.05.2023

4. TAARIFA ZA UTEKELEZAJI WA SHUGHULI MBALIMBALI ZA KATA KWA KIPINDI
CHA ROBO YA NNE 2022/2023

5. MENGINEYO KWA IDHINI YA MWENYEKITI

6. KUFUNGA MKUTANO
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A. MAHUDHURIO YA WAHESHIMIWA MADIWANI TAR. 19.09.2023

NA | JINA KAMILI CHEO
1. | MH. VENANCE SYLVESTER KIGWINYA MWENYEKIT]
2. | MH. ELES ELIA GOMWA MAKAMU MWENYEKITT
3. | MH. ELIA N. MAHONDA MIUMBE o
4. | MH. TITO FUMAWICHA "MJUMBE -
5. | MH. EMANUEL SYLVESTER MIUMBE
6. | MH. ZEPHANIA T. MYUNGI MJUMBE
7. | MH. AMRI SELEMAN TIBULA MJUMBE
8. | MH. YUSUFU DEGEDE MJUMBE
9. | MH. ALOYCE NTILUHOKA MIUMBE
10. | MH. ARUDON ELIYA KISIGAYE MJUMBE
11. | MH. ABESTA MKEYA NTAKIJE MJUMBE |
12. | MH. AMONI MDANGA MJUMBE
13. | MH. HAMIS HUSENI LUKANKA MJUMBE
14. | MH. EDWARD D. NTAHOLUKENYE MJUMBE
15 | MH. JAMES MTAKA NGWENGELE MJUMBE
16 | MH. LUCY LAMECK MJUMBE
17 | MH. FELIX KAVEJURU (MB) MIUMBE
18 | MH. MATRIDA KULIJE MIUMBE
19. | MH. STANLEY NDOZA MIUMBE
21. | MH. WILLSON RUZIBILA MJUMBE
22. | MH. ABEL M. KABONA MIJUMBE _
22. | MH. ROBISONI NGEZE MJUMBE
B. MAHUDHURIO YA WATAALAMU
NA. | JINA KAMILI CHEO
1. | ALPHONCE I. HAULE Ag. DED
2. | HAMZA S. MNALIWA DHRAO
3. | KHALFAN BWANGALO Ag. DGCO
4. | MAJALIWA C. MAWAZO DCSPAO
5. | CHARLES MABUGA Ag. DPPEO
6. | EZEKIEL S. LAMECK Ag. DNRECO
7. | CHRISTOPHER KAPONGWA Ag. DLHDO
8. | MASAU M. KOLIGO DWAMASO
9. | Dr. INNOCENT MHAGAMA DHSNO
10. | WEISY WIKEDZI Ag. DALFO
11. | GODWIN NSEMWA DPMO
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12. | MELESIANA AMOS Ag. DCTO |
13. | YUSUPH NTIBINIGILA TSC —]
14. | BEATRICE P. MALILA SEKRETARIETT
15. | ONESPHORY M. JOHN Ag. DITRIO
16. | JUSTIN THIMOTY NJUU DPCO
17 | CHRISTOPHER KAJANGE DCDO
18 | CHRISTOPHER MBWILO Ag. DFAO
19 | ERASTO M ANDREW DIAO
20 | JAPHET MOMBIA Ag. PSSNC
21 | SAMBO SHIJA MACHIA Ag. DIRUDEO
22 | ZUMO ALLY DO MANYOVU
23 | ELIA MICHAEL DO MUYAMA
24 | EMANUEL WANDALT Ag. DSCAO
25. | CHARLES MWIKWABE SEKRETARIETI
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C. MAHUDHURIO WATENDAJI KATA

JINA KAMILI

ELIAS N. KISUKA

NA
1 | FABIAN CHIZA
2
-

ABDUL M. NIGA

CHARLES E. BIHALAZA

CHEO

WEO-MEATANGA

| WEO-JANDA
"WEO-BIHARU

| WEO-MUNYEGEPA

LIBERATUS G. MUYONGA

WEO-BUHIGWE

WEO-KIBANDE

ALEX D. SABUTOKE

WEO-MUHINDA

HUMPHREY A. ANTON

WEO-KIBWIGWA

2
5
6. HAPPYNESS R. JOSEPHAT
7
8
9

ANANIA M. ELIA

WEO-RUSABA

10. | JOEL E. MPAGAZE

WEO-KILELEMA

11. | DONATUS J. BAHINTEGE

WEO-MUBANGA

12. | BONIFACE K. ONESMO

WEO-NYAMUGALIL

E7. CHARLES R. BAGENYI

13. | YUDAS E. BAKAZA WEO-KAJANA
14. | JANETH KIGWINYA WEOQ-BUKUBA
15. | RESPICE F. FUNDI WEO-MWAYAYA
16. | CHIMPAYE B. NTOTA WEO-KINAZI
WEO-MUYAMA
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MUHT.BARAZA4/19/09/2023/BHDC/ AGENDA/NA.1, KUFUNGUA MKUTANG
Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye mkatano na alifundgua Mkatano moarmo G
07315 mchana,

MUHT.BARAZA. 4/19/09/2023/BHDC/ AGENDA/NA.2. KUPITISHA AGENDA
Jumla ya agenda sita (6) zilipitishwa na kurldhiwa zljadiliwe katika mkutano huo.
MUHNT.BARAZA.4/19/09/2023/BHDC/AGENDA/NA.3.KUTHIBITISHA
MUHTASARI WA KIKAO CHA TAREHE 03.05.2023

Mwenyekiti aliwaongoza wajumbe kupitia muhtasari kurasa kwa kurasa, kisha wajumbe

warilidhia na kuruhusu muhtasari huo kusainiwa ili kuwa kumbukumbu halali ya

Halmashauri.
MUHT.BARAZA.4/19/09/2023/BHDC/  AGENDA/NA.4.  TAARIFA  ZA
UTEKELEZAJI KWA KIPINDI CHA ROBO YA NNE.

L. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA MKATANGA
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa katika kata ya Mkatanga kwa kipindi
cha robo ya nne kuanzia mwezi April hadi June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023
siliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa kwa kipindi hicho ambayo ni pamoja na ujenzi
wa Kituo cha Afya kimoja (1) katika kijiji cha Kitambuka, ujenzi wa Zahanati moja
Musagara (1), ujenzi wa Shule ya Msingi (1) mpya Yya Mkayange. Changamoto
zinazoikabiri kata hiyo ziliwasilishwa ikiwa ni pamoja na masoko ya usiku, ukosefu wa
miundombinu maeneo ya machinjio pamoja na miradi viporo.
Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa kisha kuridhiwa na kupitishwa.

II. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA BUHIGWE
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne April hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ni pamoja na ujenzi wa Zahanati Bweranka na Kavomo, ukarabati wa
vyumba vya madarasa Buhigwe shule ya msingi, ujenzi wa nyumba ya mwalimu shule ya
msingi Kafene,na ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa Nyamti. Miradio inayotekelezwa
kwa nguvu za wananchi ni ujenzi wa shule ya sekondari Nyankoronko, ujenzi wa nyumba

ya Mganga Bweranka, ujenzi wa Ofisi ya kijiji Nyankoronko na ujenzi wa Ofisi ya Kijiji
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Kavomo. Pamoja na changamolo ziliwashwa lkiwa nl pamoja na kutopata adilimia ishiri
ya makusanyo, pamoja na fedha ya kuendeshea Ofisl,

Baada ya kuwasilisha taarifa llipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa,

IIl.  TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA KIBANDE

Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
june 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho,ni pamoja na ujenzi wa choo kimoja cha Zahanati, ujezi wa Josho moja,
ujenzi wa nyumba moja ya mwalimu, na ujenzi wa Choo ya Zahanati. Pamoja na
changamoto zinazoikabiri kata hii ziliwasilishwa ikiwa ni pamoja na changamoto ya maji,
upungufu wa nyumba za watumishi, fedha za kukamilisha miradi viporo na asilimia ishirini
za mapato kutorejeshwa.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

IV. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA RUSABA
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, miradi hiyo ni hii ifuatayo; ujenzi wa Zahanati ya Kijiji cha Ndoha,
ujenzi wa kituo cha afya kimoja, ujenzi wa wodi ya wazazi, pamoja na changamoto nazo
pia zliwasilishwa ikiwa ni pamoja na kucheleweshwa kwa asilimia ishirini za vijiji na
upungufu wa watumishi katika kata hii.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa na wajumbe

V. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA KIBWIGWA
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa madarasa manne Shule ya msingi Kiyange; ujenzi
wa matundu matatu ya vyoo. Changamoto pia ziliwasilishwa ikiwa ni pamoja na upungufu
wa matundu ya vyoo na madarasa katika Shule za Misingi na magonjwa mbalimbali

yanayosumbua mazao.
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Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhivwa na kupitichvi

VI.  TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA MUNANILA
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa vyoo matundu ishirini na tano shule ya Msingi
Bwawani; ujenzi wa vyumba vya madarasa vinne Shule ya Msingi Nyarubingo, ujenzi wa
bweni moja shule ya sekondari Munanila, ujenzi wa matundu ya vyoo manne munanila
sekondari na ujenzi wa madarasa manne Munanila sekondari. changamoto pia
ziliwasilishwa ikiwa ni pamoja na kumalizia maabara shule ya sekondari nyakimue,
kumalizia wodi ya wazazi zahanati ya nyakimue na Bigara madarasa mawili Baada ya

kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

VII. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA MWAYAYA
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa Kituo cha Afya, ukarabati wa Kituo cha TRC, ujenzi
wa vyumba vine vya madarasa na ujenzi wa jengo la Kata. Changamoto pia ziliwasilishwa
ikiwa ni pamoja na mradi wa maji kuchelewa kukamilika kwa wakati, ukosefu wa nyumba
sa walimu na umeme baadhi ya vitongoji na upungufu wa vyoo shule ya sekondari

ManyoVvdu.
Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

VIII. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA MUHIDA
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ambayo ni mradi Divisheni ya Elimu mbao tayari ulikuwa umekamilika.
Changamoto ni pamoja na ukosefu wa maji safi na salama, ukosefu wa soko la mazao na
ukosefu wa vivuko.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.
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IX.  TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA MUBANGA

Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
june 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa Kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa Ofisi ya Walimu Shule ya Sekondari Nyakitundu
na Kafunya. Changamoto nazo pia ziliwasilishwa ikiwa ni pamoja na kukosekana kwa
mawasiliano ya barabara kati ya kata ya Mubanga na Rusaba, na kutokamilika kwa ujenzi
wa soko la kijiji cha Mubanga na ukosefu wa Zahanati na kituo cha Afya na uhaba wa
watumishi kada ya kilimo na mifugo.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

X. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA JANDA
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprilii hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa madarasa manne na matundu matatu ya vyoo
shule ya msingi Kisovu na ujenzi wa choo cha soko Janda. Changamoto ziliwasilishwa
ikiwa ni pamoja na uhaba wa watumishi katika kata hi.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

XI. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA MUNZEZE
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa madarasa mawili, vyoo na vyumba. Na ujenzi wa
mfumo wa maji safi na taka. Changamoto zilizo wasilishwa ni pamoja na uwepo mdogo
wa wananchi kushiriki katika shughuli za maendeleo na uwepo wa matukio ya uvunjifu
wa Amani.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.
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XII. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA KINAZI
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zllizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
june 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezvia
kwa kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa Zahanati ya Kimara. Changamoto ni upunqufu wa
watumishi kada ya maendeleo ya jamii, mifugo na mtendaji wa kijiji, nyumba za
watumishi, kutorejeshewa asilimia ishirini za mapato, kutokuwa na ofisi ya Kata na
kutopata ruzuku ya kuendeshea Ofisi.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

XIII. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA BUKUBA
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa shule mpya kihangale, ujenzi wa shule mpya ya
awali kihangale, ujenzi wa nyumba ya mwalimu Rwiche, ujenzi wa shule Mpya Bukuba
na ukarabati wa shule mpya Bukuba vyumba viwili. Changamoto pia ziliwasilishwa ikiwa
ni pamoja na upungufu wa nyumba za watumishi na ukosefu wa soko kijiji cha Bukuba.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

XIV. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA NYAMUGALI
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Januari
hadi Machi 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi
iliyotekelezwa kwa kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa soko la kimkakati na ujenzi wa
Zahanati Zahanati. Changamoto pia ziliwasilishwa ikiwa ni pamoja na upungufu wa
watumishi katika kata, uhaba wa nyumba za watumishi na kutorejeshewa asilimia ishirini
za mapato.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

XV. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA BIHARU
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi

June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
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A

wwa kipindi hicho, ambayo ni ujenzt wa Ofislya kijiji cha Kigege, ukarabati via teadi v
maji, ujenzi wa Sekondari ya Kata, Upungulu wa watumishi na nyumba za wiatumishi o
sehemu ya changamoto zinazoikabili kata hiyo.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadliliwa, kuridhiwa na kupitishwa,

XVI.  TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA MUYAMA
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa shule Kalege, ujenzi wa uzio Muyama, ujenzi wa
maabara shule ya sekondari Muyama ujenzi wa vyumba viwili vya madarasa na ukarabati
wa vyumba vya madarasa. Changamoto ni pamoja na ukosefu wa fedha za kuendeshea

Ofisi.
Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

XVIL. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA MUNYEGERA

Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ambayo ni kichomea taka Zahanati ya Munyegera, ukarabati wa
madarasa sekondari Munyegera, ukamilishaji wa Maabara Kahunga sekondari na ujenzi
wa madarasa manne Songambele. Changamoto pia ziliwasilishwa ikiwa ni pamoja na
ubovu wa miundombinu hasa barabara kuwa mbovu.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

XVIII. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA KAJANA
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa kituo cha Afya Kajana, ujenzi wa Zahanati Kasumo
ujenzi wa Josho kajana, ujenzi wa nyumba tatu za watumishi kasumo Zahanati na ujenzi

wa vyoo Munyik na ukamilishaji wa maabara shule ya Sekondari Nyamilambo na ujenzi
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wa shule ya High school Kahimba, Changamolo ni pamoja na uhaba wa vitendea kazi

katika ofisi.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kurldhiwa na kupitishwa,

NIX. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA MUGERA
Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizolekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezyz
kwa Kipindi hicho, ambayo ni ujenzi wa ujenzi wa josho moja; nyumba moja ya mwalimu
Shule ya Msingi Kishiha; ujenzi wa kichomea taka Zahanati Katundu na Mugera.
Changamoto zilizowasilishwa ni pamoja na ukosefu wa kituo cha Afya na uhaba wa
watumishi na ofisi ya Kata.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

XX. TAARIFA YA UTEKELEZAJI KATA YA KILELEMA

Taarifa ya utekelezaji wa shughuli zilizotekelezwa kwa kipindi cha robo ya nne Aprili hadi
June 2023, kwa mwaka wa fedha 2022/2023 ziliwasilishwa ikiwa na miradi iliyotekelezwa
kwa kipindi hicho, ambayo ni Mradi mmoja wa maji; ujenzi wa Shule ya Sekondari
Kilelema kwa nguvu za wananchi; ujenzi wa vyumba vya madarasa katika Shule za Msingi.
Changamoto pia ziliwasilishwa ikiwemo ubovu wa miundombinu hasa barabara,
kucheleweshwa kukamilishwa kwa mradi wa Umeme, kutokamilika kwa sekondari ya
kilelema na wanafunzi kusomea mbali.

Baada ya kuwasilisha taarifa ilipokelewa, kujadiliwa, kuridhiwa na kupitishwa.

MUHT.BARAZA. 4/19/09/2023/BHDC/ AGENDA/NA.5. MENGINEYO
Mezani kwa Mwenyekiti hapakuwa na mengineyo
MUHT.BARAZA. 4/19/09/2023/BHDC/ AGENDA/NA.6. KUFUNGA MKUTANO

Mkutano ulifungwa mnamo saa nne na nusu asubuhi 07:40 mchana
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MUHTASARI HUU WA BARAZA LA KATA ULIOKETI TAREHE 19.09.2023
UMESAINIWA NA:

TAREHE /22 /!
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