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Mpango wa Kunusuru Kaya Masikini katika halmashauri ya wilaya ya
Buhigwe umekuwa wenye kuleta manufaa chanya sana Kkatika

kuboresha hali ya kijamii na kiuchumi kwa walengwa waliopo katika

Kimsingi Lengo kuu la Mpango ni kuzipatia ruzuku kaya zote za
walengwa ili ziweze kuboresha hali zao za maisha na hatimaye kuweza
kuwekeza katika shughuli za uzalishaji mali ili kujiongezea kipato cha
kuwawezesha kumudu mahitaji yao muhimu(Afya,Lishe na Elimu) na

kutoka katika hali ya umasikini.

Hili linadhahirishwa na shuhuda mbalimbali za wanufaika wenyewe
namna Mpango huu ulivyoweza kubadilisha maisha yao kutoka kwenye
hali ya kutomudu lishe bora, kutoka kwenye hali ya kutomudu mahitaji
ya shule ya watoto wao,kutoka kwenye hali ya kutomudu kujiunga na
wenzao katika vikundi vya kuweka akiba na kukopa, kutoka kwenye
hali ya kutoweza kumiliki rasilimali, kutoka kwenye hali ya kutomudu
kuboresha makazi, walengwa hawa wanasema kwamba hakika
wameweza kubadili maisha yao na kuwa mazuri tofauti na hapo awali

kabla ya kuanza kwa utekelezaji wa Mpango.

Nyankorongo akiwa na mume wake mbele ya jengo la jiko na stoo yao am-
bayo inaendelezwa kujengwa.
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Bi.Prakiseda Herman Butoki (16060810303235) Mlengwa wa Kkijiji cha
Nyankorongo akiwa na mume wake mbele ya nyumba yao ambayo
wameweza kuizeka kwa bati mpya.

94

Katika toleo hili la kwanza,jarida limekuja na picha mbalimbali za
baadhi ya wanufaika wa Mpango ambazo zinaonyesha namna ruzuku
wanazopokea zilivyowawezesha kusaidia katika kuboresha makazi
wanayoishi, kununua mifugo kama vile Mbuzi, Kondoo, Kuku na hata
Ng’ombe, na hii ni sshemu ya matokeo chanya namna walengwa
walivyoweza kupiga hatua, kutoka katika hali ya ufukara ya kutoweza
kumiliki rasilimali na jinsi mpango ulivyowasaidia kuzimiliki rasili-
mali zao binafsi pamoja na kukidhi mahitaji ya msingi katika kaya zao

na kuchangia maendeleo ya kaya zao.

Karibuni sana katika kulipitia na kuangalia kile kilichomo ndani ya
jarida hili la mafanikio, maoni au mawazo mbalimbali juu ya namna
lilivyotenegenezwa yanaweza kutolewa ili kuendela kuboresha zaidi

kazi hii.
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Bi. Anita Balanyikwa Nyamirundwa (16061510212686) mlengwa wa Kkijiji . . . .
cha Mwayaya akiwa mbele ya nyumba yake anayoishi ambayo amefaniki- Bi. Rejina Mahanga Kisheshi 16061010105583-1 Mlengwa wa Kijiji cha
wa kujijenga kutokana na ruzuku anazopokea pamoja na mbuzi wake. Bukuba akiwa katika shamba lake la mahindi lenye ukubwa wa robo ekari

ambalo amefanikiwa kulilima kutoka na ruzuku anazopokea.




Bi. Bhunabhi Ntakitugo Kalembe (16060410201172-1) Mlengwa wa Kijiji
cha Kajana akiwa mbele ya nyumba yake mpya aliyofanikiwa kuijenga
kutoka na ruzuku za TASAF anazopokea.

Ng’ombe wake ambaye alimnunua kutokana na ruzuku za TASAF
anazopokea.
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Mama Efrasia (Mke wa Jerome Lameck Godifrey-16061510212456-2)
mlengwa anayeishi kijiji cha Mwayaya akiwa na mbuzi wake alionunua
kutokana ruzuku anayopokea.

Bi.Nyandwi Magawa Bhukulu 16060810303252-1 Mlengwa wa Kijiji cha
Nyankorongo akiwa mbele ya nyumba yake ambayo amefanikiwa kutumia
sehemu ya ruzuku anazopokea kuondoa paa la nyasi na kuweka paa la
mabati.
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Bi.Efrazia Hundwa Muyela (16061510212687) mlengwa anayeishi Kiji-
ji cha Mwayaya akiwa katika shamba lake la migomba ya ndizi lenye
miche 54 ambalo amelianzisha kutokana ruzuku anazopokea.

Bi, Melesiana Muleba Kinugwa 16061110114676-1 mlengwa anayeishi kiji-
ji cha Munzeze akiwa mbele ya nyumba yake ambayo amefanikiwa ku-
tumia sehemu ya ruzuku anazopokea kuondoa paa la nyasi na kuweka paa
la mabati.
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Hii ndio nyumba mpya ya Bi. Terezia Kafunga Kihuriko (16060410201163
-2), anayoishi kwa sasa ambayo amefanikiwa kuijenga kutokana na ruzuku
za TASAF anazopokea.

Bi. Esnath Gwimbula Giligwa(160615101T15568) anayeishi kijiji cha Mka-
tanga mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku anayopokea
kununua mbuzi mmoja ambaye amezaa watoto mapacha.




Bi. Terezia Kafunga Kihuriko (16060410201163-1) Mlengwa wa Kkijiji cha
Kajana akiwa mbele ya nyumba ndogo kwa ajili ya watoto wake wa kiume
ambayo anaendelea kuijenga kutokana na ruzuku za TASAF anazopokea.

Bibi Paulina Mfumwa Ntabagu (16060810303061) anayeishi Kkijiji cha
Nyankorongo mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku an-
yayopokea kulima shamba lake la Mahindi.
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Hii ndio nyumba yake mpya Bi. Skola Juma willliam (16060410201334-1)
ambayo amefanikiwa kuijenga kutokana na ruzuku za TASAF anazopokea.

Bi. Esta Gwalia Stephano(160615101T15568-2) mlengwa wa Kijiji cha Mka-
tanga akiwa mbele ya nyumba yake anayoishi ambayo alikuwa ameezeka
kwa Nyasi hapo awali kabla ya kuingia kwenye Mpango.
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akiwa mbele ya nyumba yake ya zamani aliyokuwa akiishi na familia yake.

Bi. Esta Gwalia Stephano(160615101T15568-2) Kkijiji cha Mkatanga
mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku anayopokea kwa
kuboresha makazi anayoishi ambapo amenunua bati na kuezeka katika
nyumba yake.
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Hii ndio nyumba mpya ya familia ya mzee Rojasi Yassini Fuke
(16060510201884-2), huyo ni mke wa mzee Yassin akiwa mbele ya nyumba
yao mpya pamoja na mbuzi wao waliofanikiwa kumnunua kutokana na

Bi. Paulina Mfumwa Ntabagu (16060810303061) anayeishi kijiji cha Nyan- ruzuku za TASAF wanazopokea,

korongo mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku anayo-
pokea kulima shamba lake la Viazi vitamu.
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Mke wa Mzee Rojasi Yassini Fuke (16060510201884-2) mlengwa wa Kijiji
cha Katundu akiwa mbele ya nyumba yao ya zamani waliyokuwa wakiishi
na familia yake.

Bi. Sidonia Sybegele Ntumo (16060810303062-2) Anaishi Kijiji cha Nyan-
korongo mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku yake ku-
jenga nyumba ya kuishi na familia yake.
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Hii ndio nyumba mpya ya Bi. Terezia Chiyatule Budongo
(16060510201923) Mlengwa huyu wa Kkijiji cha Katundu amefanikiwa kui-
jenga nyumba hiyo kutokana na ruzuku anazopokea.

korongo mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku yake ku-
jenga jiko kwa ajili ya kupikia chakula cha familia yake.
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Bi. Terezia Chiyatule Budongo (16060510201923) Mlengwa wa Kkijiji cha
Katundu akiwa mbele ya nyumba yake ya zamani aliyokuwa akiishi.

82

Mzee Saimoni Kibabi Ntabhago(16061010204353-1) anaishi Kijiji cha
Janda mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku anayo-
pokea kununua jumla ya Mabati 12 ambayo anakusudia kuondoa paa la
nyasi kwenye nyumba yake na kuweka Mabati hayo mapya.
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du akiwa mbele ya nyumba yake ambayo amefanikiwa kuijenga kutokana
na ruzuku anazopokea.

Huyu ni mume wa Maliamu Kengwa Ndudwa(16061010204361-1)

wanaishi Kijiji cha Janda wamefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku
wanayopokea kujenga nyumba na kuiezeka kwa bati Mpya.
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Bi. Devotha Yusuph Kapili (16060510201684) Mlengwa wa Kkijiji cha
Katundu akiwa na Ngo’mbe wake ambaye amefanikiwa kumnunua kuto-
kana ruzuku anazopokea.

Bi. Yusta Yohana Ntiyakunze (16061010204482) anaishi kijiji cha Janda
mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku anayopokea kwa
kujenga nyumba na kuiezeka kwa bati Mpya.
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Hii ndio nyumba mpya ya Bi. Modesta Koleye Fila (16060710104013-1)

katika hatua za mwisho za umaliziaji wa ujenzi wa nyumba yake hiyo ka-
bla ya kuhamia rasmi.

Bi. Fausta Shabani Gasamwe (16061010204494) anaishi kijiji cha Janda
mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku anayopokea kwa
kujenga nyumba na kuiezeka kwa bati Mpya.
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Songambele akiwa mbele ya nyumba yake mpya anayoishi kwa sasa am-
bayo alifanikiwa kuijenga kutokana na ruzuku za TASAF anazopokea.

Bi. Kasilida Nzogo Nkensidiyo (16061010204501) anaishi Kkijiji cha Janda
mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku anayopokea kwa
kujenga nyumba na kuiezeka kwa bati Mpya.
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Hii ndio nyumba yake mpya ambayo Bi. Risia Ntabhindi Mufumya
(16060710104060-2) ameijenga kutokana na ruzuku za TASAF anazo-
pokea, mlengwa wa Kkijiji cha Songambele.

Bi. Eruminata chaga Msoromwa (16061010204531) anaishi Kkijiji cha Jan-
da akiwa mbele ya nyumba yake anayoishi kwa sasa na familia yake.
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Bi. Risia Ntabhindi Mufumya (16060710104060-2) mlengwa wa Kijiji cha
Songambele akiwa mbele ya nyumba yake ya zamani aliyokuwa anaishi
na familia yake.

Bi. Eruminata Chaga Msoromwa (16061010204531) anaishi Kkijiji cha Jan-
da akiwa mbele ya nyumba yake mpya ambayo anaendelea kuijenga
kutokana na ruzuku anazopokea.
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Hii ndio nyumba mpya ya Bi. Zabela Maliatabu ambayo anaendelea kui-
jenga na mpaka hapo ilipofikia tayari ameshanunua mbao za Kenchi 86
pamoja na Mabati 13.

Bi. Yuda Ntilongwa Seheye (16061010204512-1) anaishi kijiji cha Janda
akiwa mbele ya nyumba yake ambayo amefanikiwa kuijenga na kuiezeka
kwa bati mpya kutokana na ruzuku anazopokea.
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Bi. Zabela Maliatabu (16060310100627) Mlengwa wa Kkijiji cha Nyanga
akiwa mbele ya nyumba yake anayoishi kwa sasa na familia yake.

Bi. Malitha Humo Masheshi (16060810203648-2) anaishi Kkijiji cha Buhig-
we mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku anayopokea
kununua mbuzi.
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Bibi Debora Protasi Marko (16060310100637) mlengwa wa Kkijiji cha Nyan-
ga akiwa mbele ya nyumba yake ambayo amefanikiwa kuondoa paa la
nyasi na kununua Mabati 8 na kuezeka kwenye hiyo nyumba kutokana na
ruzuku za TASAF anazopokea.

Bi. Dorotha Gerayo Ntunduye (16061010204392) mlengwa huyu anaishi

kijiji cha Janda akiwa mbele ya nyumba yake ya zamani aliyokuwa
anaishi.
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Bi. Kesia Balishinga Bhunyenyi (16060310100551) mlengwa wa Kijiji cha
Nyanga akiwa mbele ya nyumba yake ambayo ilikuwaa imeezekwa kwa
Paa la nyasi kwa sasa amefanikiwa kununua bati na kuezeka pia amefani-
kiwa kununua mbuzi mmoja.

Hii ndio nyumba Mpya ya Bi. Dorotha Gerayo Ntunduye
(16061010204392) wa Kkijiji cha Janda, nyumba ambayo ameijenga kutoka-
na na ruzuku anazopokea.
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Bi. Selina Kristofa Chongera (16060310100619) mlengwa wa Kkijji cha
Nyanga akiwa mbele ya nyumba yake aliyoijenga pamoja na mbuzi wake
aliyemnunua, anasema vyote hivyo amefanikiwa kuvipata kutokana na
ruzuku za TASAF anazopokea.

Bi. Maria Lusambo Ngwahaga (16060810203660) Mlengwa wa Kkijiji cha
Buhigwe akiwa katika shamba lake la Mananasi aliyolima kutokana na
ruzuku anazopokea.
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Bi. Victoria William (16060310100626-2 ) mlengwa wa Kijiji cha Nyanga
amefanikiwa kununua Mabati 16 ambayo ameezeka kwenye nyumba yake,
pia alifanikiwa kununua Mbuzi mmoja ambaye alizaa mtoto mmoja.

Muonekano wa shamba la Mananasi la Bi. Maria Lusambo Ngwahaga
(16060810203660) mlengwa anayeishi kijiji cha Buhigwe .
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Hii ndio nyumba mpya ya Bi. Roza Bichulo Mzilakwaya (16061110114670-
1) mlengwa anayeishi Kijiji cha Munzeze hapa anaonekana akiwa mbele ya
nyumba yake mpya anayoishi kwa sasa na familia yake.

Bibi Melesiana Kilimwabagabo Nkoko (16060810203642) anaishi kijiji cha
Buhigwe amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku anazopokea kwa ku-
kunua jumla ya Mabati 11 mapya ambayo ameziezeka katika nyumba
yake anayoishi kwa sasa.
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Bi. Roza Bichulo Mzilakwaya (16061110114670-1) mlengwa anayeishi Kijiji

cha Munzeze akiwa mbele ya nyumba yake ya zamani aliyokuwa anaishi
na familia yake.

Bi. Yunia Lungika Kagoma (16060810203829) anaishi Kkijiji cha Buhigwe
mlengwa huyu amefanikiwa kutumia sehemu ya ruzuku anazopokea kwa
kununua jumla ya Mabati 8 mpya na kuyaezeka katika nyumba yake
anayoishi kwa sasa pia amenunua mbuzi wawili.
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Bi. Lusiano Tibhiza Ndaheze (16061110114669) mlengwa anayeishi Kijiji
cha Munzeze akiwa amesimama karibu na nyumba yake mpya aliyoijenga
kutokana na ruzuku anazopokea.

Bi. Steria Lenadi Sunzu (16060810203751) anaishi kijiji cha Buhigwe akiwa
mbele ya nyumba yake ambayo ameijenga kutokana na ruzuku anazo-
pokea.
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Bi. Lusiano Tibhiza Ndaheze (16061110114669) mlengwa anayeishi Kijiji
cha Munzeze akiwa mbele ya nyumba yake ya zamani aliyokuwa akiishi na
familia yake.

Bibi Jerda Shinga Mahwela (16060810203751) anaishi Kkijiji cha Buhigwe
mlengwa huyu alifanikiwa kununua mbuzi wawili ambaye alizaa watoto
watano.
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Hili ndilo jiko jipya linalotumika kupikia chakula la Bi. Kalolina Gwimo
Ntarumanga (16061110114688-1) ambalo amefanikiwa kulijenga kutoka
na ruzuku anazopokea.

Bi. Eles Jackson Sendeka (16060810203579-2) Mlengwa wa Kkijiji cha
Buhigwe akiwa mbele ya nyumba yake ya zamani aliyokuwa akiishi.
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WY

cha Munzeze akiwa mbele ya Nyumba yake aliyojenga kutokana na ruzuku
anazopokea.

Bi. Eles Jackson Sendeka (16060810203579-2) Mlengwa wa Kkijiji cha
Buhigwe akiwa mbele ya nyumba yake mpya aliyoijenga pamoja na mbuzi
wake aliyemnunua kutoka na ruzuku anazopokea.
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Bi. Dafroza Andrea Shaban (16061110114638) mlengwa anayeishi Kkijiji cha
Munzeze akiwa na kuku zake ambazo anazifuga kwa sasa.

Bi. Matrida Cheokama Halanya (16060810203556) Mlengwa wa Kijiji cha
Buhigwe akiwa mbele ya Nyumba yake ya zamani ambayo alikuwa anaishi
na familia yake.

34 63



Mzee Damasi Kahitila Mbaruku (1606110114688-1) Mlengwa wa Kkijiji cha
Munzeze akiwa na mbuzi wake ambao amefanikiwa kuwanunua kutokana
na ruzuku anazopokea.
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Hii ndio nyumba mpya ya Bi. Matrida Cheokama Halanya
(16060810203556) Mkazi wa Kijiji cha Buhigwe hapa anaonekana akiwa
mbele ya nyumba yake mpya aliyoijenga kutokana na ruzuku za TASAF
anazopokea.
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cha Munzeze akiwa na mbuzi wake ambaye amezaa watoto wawili , mbuzi
huyu alimnunua kutokana na ruzuku anazopokea.

Bi. Lydia Dominic Paulo (160608102037757) Mlengwa wa Kkijiji cha Buhig-
we akiwa mbele ya nyumba yake ya zamani ambayo alikuwa akiishi na fa-
milia yake.
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Bi. Fatuma Ally Ndabhagiliye (16061110114786) mlengwa anayeishi Kijiji
cha Munzeze akiwa mbele ya nyumba yake ambayo ameijenga kutokana
na ruzuku anazopokea.

Bi. Lydia Dominic Paulo (160608102037757) Mlengwa wa Kkijiji cha Buhig-
we akiwa mbele ya nyumba yake mpya aliyoijenga kutokana na kutumia
sehemu ya ruzuku za TASAF anazopokea.
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Bi. Saraphina Mayani Kabunduguru (16060810203804) mkazi wa Kkijiji cha
Buhigwe akiwa na mbuzi wake wawili ambao amefanikiwa kuwanunua
baada ya kutumia sehemu ya ruzuku za TASAF anazopokea.

Bi. Magreth Shaban Msagata (16060810102253) Mlengwa wa Kkijiji cha
Mulera akiwa mbele ya nyumba yake ambayo hapo kabla ilikuwa imeeze-
kwa kwa Paa la nyasi lakini kwa sasa amefanikiwa kuiezeka kwa Mabati
kutokana na ruzuku za TASAF anazopokea.
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WASIITY P WU TEN

Bi. Sigayehe Mbolegwa Mfumya (16060710103974) mlengwa wa Kijiji cha
Songambele akiwa na mbuzi wake anaowafuga, bibi huyu anasema alin-
unua mbuzi wawili lakini wakazaana mpaka sasa ana jumla ya mbuzi tisa.

‘Pb‘.

T ‘

i

A0 A

il
"“‘f:‘ ""I‘J“‘,;“‘ \
“\;\\ ’UM:;

1

™

|
| l“‘r“‘ ‘ | }" @’ 0y {
L A 5:3"-"'?‘.‘3* % e

\

Bi Lozaria Mazibwe Ruvuma (16060810203597) Mlengwa wa Kkijiji cha
Buhigwe akiwa na mbuzi wake aliyefanikiwa kumnunua kutokana na ruzu-

ku za TASAF anazopokea.




Huyu ni Nguruwe mdogo ambaye anafugwa na Bi. Grace Flugens Ngereza
(16061510212670 ) wa kijiji cha Mwayaya, Grace anasema alifanikiwa
kumnunua Nguruwe huyu kutokana na ruzuku za TASAF anazopokea.

Bibi Berta Kidugwa Tizo (16060810203574) mlengwa wa Kkijiji cha Buhig-
we akiwa na mbuzi wake ambae alimnunua kutoka na ruzuku za TASAF
anazopokea.




Bi. Grace Flugens Ngereza (16061510212670 ) mlengwa wa Kkijiji cha
Mwayaya akionyesha Kondoo wanne ambao amefanikiwa kuwanunua
kutoka na ruzuku za TASAF anazopokea.

Nyankorongo akiwa na Mume wake mbele ya nyumba yao ambapo ruzuku
wanazopokea zimewawezesha kununua Mabati, Mfumo wa umeme jua
pamoja na radio.
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Bi. Sabina Tumbura Nkeye (16060810203574) Mlengwa wa Kijiji cha
Buhigwe akiwa mbele ya nyumba yake ya zamani ambayo alikuwa akiishi. Bi. Vaileth Makunga Mahungwe (16060810102223-2) mlengwa wa Kijiji

cha Mulera akiwa mbele ya nyumba yake mpya aliyoijenga kutokana na
ruzuku anazopokea.
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Wakazi wa Kkijiji cha Mulera Bi. Peragia Jakobo Mnyahelu
(16060810101762-2) aliyeshika Ng’ombe akiwa na mumewe aliyeshika

mbuzi wamefanikiwa kununua mifugo hiyo kutokana na ruzuku za TASAF
wanazopokea.

Bi. Sabina Tumbura Nkeye (16060810203574) Mkazi wa kijiji cha Buhigwe

akiwa mbele ya nyumba yake mpya aliyoijenga na kuiezeka kwa mabati
kutokana na ruzuku za TASAF anazo pokea.
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Bi.Meresiana Kalibhusa Ntege (16060810101746) Mlengwa wa Kkijiji cha
Mulera akiwa pamoja na mumewe mbele ya nyumba yao waliyofanikiwa
kuijenga kutokana na ruzuku za TASAF wanazopokea.

Bi. Clemensia Kirugu Munyinya (16060810101766) Mkazi wa Kkijiji cha
Mulera akiwa na mumewe mbele ya nyumba yao mpya wanayoendela
kuijenga kutokana na ruzuku za TASAF wanazopokea.
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Bi. Meresiana Kalibhusa Ntege (16060810101746) Mkazi wa Kijiji cha
Mulera akiwa pamoja na mumewe mbele ya jiko lao ambalo linaendelea
kujengwa, jiko hilo litatumika kwa ajili ya kuandaa chakula cha familia.

Bi. Clemensia Kirugu Munyinya (16060810101766) Mlengwa wa Kkijiji cha
Mulera akiwa na mumewe mbele ya nyumba wanayoishi kwa sasa.
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Bi. Sophia Kateko Mguruka (16060810101750) mlengwa wa Kijiji cha " i o s e

Mulera akiwa mbele ya nyumba yake mpya aliyoijenga kutoka na ruzuku
za TASAF anazopokea. Bi. Grace Selemani Nyuzako (16060810101752-1) Mlengwa wa Kkijiji cha

Mulera akiwa mbele ya nyumba yake mpya aliyoijenga kutokana na ruzu-
ku za TASAF anazopokea.
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akiwa mbele ya Jiko jipya alilolijenga kutoka na ruzuku za TASAF anazo-
Mzee Charles Ruziga Ntavyo (16060810101778-1) mlengwa wa Kkijiji cha pokea, jiko hilo linatumika kwa ajili ya kuandaa chakula cha familia yake.

Mulera akiwa na mkewe mbele ya nyumba yao ambayo wamefanikiwa
kuijenga kutokana na ruzuku za TASAF wanazopokea.
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Bi. Lenatha Stephano Nyemela (16060810101772-2) Mlengwa wa Kkijiji cha

Mulera akiwa mbele ya nyumba yake ambayo amefanikiwa kuijenga kuto- Mulera akiwa pamoja na mumwe mbele ya nyumba yao ambayo wamefani-
kana na ruzuku anazopokea. kiwa kununua bati na kuiezeka kutokana na ruzuku za TASAF wanazo-

pokea.




