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TANGAZO LA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe kwa shirikiana shirika |,
Tanzania Health Promotion Support (THPS) inatangza nafasi za kazi za mkataba,

A. Muuguzi Mtaalamu wa Dawa za VVU — (Nafasi 1)
KURIPOTI KWA: Mganga Mkuu Wilaya.
KITUO CHA KAZI: Zahanati ya Munanila.

Majukumu atakayotekeleza

Atakuwa kama mtumishi wa kituo husika kwa kufanya majukumu yafuatayo:-

Kuhakikisha utoaji huduma kwa wateja wa kliniki ya matunzo na matibabu kwa kila siku.

Kuhakikisha faili za wateja zinapatikana siku moja kabla ya siku ya kliniki.
Kuhakikisha kituo kinafikia malengo yaliyowekwa kwa kutoa huduma bora kwa wateja

wanaoanza dawa za kufubaza virusi vya UKIMWI na wale wengine wanaoendelea.
Kuhakikisha 75% ya wateja wote walio na vigezo vya kuchukua dawa za miezi za 6 na

il.
1il.

iv.
miezi 3 wanapata dawa.

SIFA ZA MUOMBAJI:
i.  Awe na elimu ya kuanzia kidato cha nne

ii. Awe muuguuzi.

iii.  Awe na leseni hai
iv.  Awe na ujuzi wa kutumia komputa (Ms Word, Excel, and Access)

matibabu WAVIU.
vi.  Awe na uwezo wa kufanya majukumu yalioorodheshwa hapo.

vii.  Uwezo wa kuongea,kusoma na kuandika Kiswahili and Kiingereza.

B.  AFISA TAKWIMU (Nafasi 1)
KITUO CHA KAZI: Hospitali ya Wilaya Buhigwe.
RIPOTI KWA: Mganga Mkuu wilaya.

Majukumu atayotekeleza

i.  Kuhakikisha takwimu zilizo sahihi zinaingizwa kwenye mfumo-

ii.  Kufundisha timu juu ya matumizi ya takwimu. 2 ng DHISZ
macro3 nd

iil.
iv.

e e ics,
Kupakuwa taarifa kila siku kutoka CTC2 database,Data analytic
Majukumu yote utayopangiwa na mkuu wa kazi.
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Scanned with CamScanner

v. Awe na uzoefu angalu miaka 3 ya kuafanya kazi kwenye kliniki ya Mtunzo na




SIFA YA MUOMBAJI:

1. Shahada au Stashahada ya juu kwa kozi ya komputa
2. Awe na uzocefu angalau miaka 3 katika masuala ya takwimu

3. Awe na uwezo wa kutumia MS Access.

4. Awe na uwezo wa kuandika na kuongea Kingereza na Kiswabhili.

S.Awe na uwezo wa kuandaa ripoti kutumia kanzidata mbalimbali (databases)

C. Mtaalamu wa kufuatilia wagonjwa — (Nafasi 1)
RIPOTI KWA: Mganga Mkuu Wilaya .
KITUO CHA KAZI:Kituo cha Afya Muyama.

Majukumu atayotekeleza:
i.  Kuanisha wateja wote walioshindwa kuja kliniki ya tiba na matunzo na kuwatafuta

kwa kuwapigia simu.

ii. Kuwafuatilia kwenye wateja wote walioshindwa kufika kliniki ambao hawana simu
kwenye jamii.

iii.  Kupitia utekelezezaji wa ufuatiliaji wa wateja kama wamefika kliniki na kupata dawa.

iv. Kufanya kazi kwa karibu na waelimishaji rika na muuguzi mgawa dawa katika
kuainisha makazi ya wateja.

SIFA ZA MUOMBAJI:
i Awe na stashahada katika moja ya fani za Sociology, Community Health, Nursing au

Clinical Medicine.
ii.  Ujuzi wa kutumia komputa (Ms Word, Excel, and MS Access)

iii.  Awe na uzoefu angalau mwaka mmoja.
Mwisho wa kupokea maombi ni Tarehe 10 Novemba, 2021 saa 9.30 Alasiri.

Maombi yote yatume kwa Anuani kwa:-

Mkurugenzi Mtendaji(W),
S.L.P. 443,
BUHIGWE.
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