



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE



BHDC/A.17/25


19/07/2022

TANGAZO LA UUZAJI WA MITI ENEO LA MSITU MUHARULO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE JUU YA UUZAJI WA MITI AINA YA MIKARATUSI, ILIYOPO NDANI YA MSITU UNAOMILIKIWA NA HALMASHAURI YA BUHIGWE . WANUNUZI WOTE WANAKARIBISHWA KUTEMBELEA ENEO LA MSITU WA MUHARULO ULIOPO KATA YA KIBWIGWA KIJIKI CHA KIBWIGWA. MSITU UPO KARIBU NA SHULE YA SEKONDARI MUHARULO NA UNAFIKIKA KWA URAHISI NA UNA MITI INAYOFAA KWA UPASUAJI WA MBAO NA MIRUNDA.GHARAMA ZA UNUNUZI NI ZA USHINDANI KWA WATEJA WATAKAOJITokeza. MUDA WA KUOMBA NI KUENZIA TAREHE 19/07/2022 - 26/07/2022.

WANUNUZI WATAKIWA KUANDIKA BARUA YA MAOMBI YA UNUNUZI KWA MKURUGENZI MTENDAJI . ATAKAYESHINDA AWE NA UWEZO WA KUVUNA MITI NDANI YA MUDA WA WIKI MBILI.

WANANCHI WOTE WANAKARIBISHWA.


ESSAU H. NGOLOKA

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI (W) BUHIGWE**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA
BUHIGWE**

KWA MAWASILIANO PIGA: 0756 251 353