HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE
( Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

‘

Simu/ Fax 255 028 2810 339 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),

Email: buhigwedc2013@gmail.com S.L.P 443
BUHIGWE
Kumb Na BHDC/C.4/10/68 TAREHE 27/03/2018

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI.

1. Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe anapenda kuwatangazia Wananchi
wote wa Tanzania wenye sifa za kuajiriwa katika Utumishi wa umma kuomba kazi kwa
nafasi ya MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III kwa ajili ya Halmashauri ya
Wilaya ya Buhigwe.

1.0 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (NAFASI 23)

(A)SIFA ZA MWOMBAJI:
L. Awe na cheti cha kuhitimu na kufaulu kidato cha Nne (IV) au cha Sita
. - (VD) .

II.  Aliyehitimu mafunzo ya Astashahada/Cheti katika fani ya Utawala,
Sheria, Elimu ya Jamii,Usimamizi wa Fedha, Maendeleo ya Jamii na
Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo
Dodoma, au chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

IIl.  Awe raia wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mwadilifu mwenye -
umri kati ya miaka 18 hadi 45.

(B) KAZI/MAJUKUMU:
I Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.
I Kuwa mlinzi wa Amani na Usimamizi wa utawala Bora katika Kijiji

II.  Kuratibu na Kusimamia upangaji na Utekelezaji wa Mipamgo ya
Maeneleo ya kijiji

IV.  Katibu wa mikutano na kamati zote za Halmashauri ya Kijiji

V.  Kutafsiri na Kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.

VL. Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa Kazi ktika eneo lake na khamsisha
wananchi katika kuandaa na utekelezaji wa mkakati kuondoa umaskini
na kuongeza uzalishaji mali.

VII.  Kusimamia, Kukusanya na Kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka
« VIL. Mwenyekiti wa kikao cha wataalamu waliopo kwenye Kijiji
IX.  Kusimamia utungaji wa Sheria Ndogo za Kijiji
X.  Kupokea, kusikiliza na Kutatua Malalamiko na Migogoro ya wananchi

(C) MSHAHARA: Atalipwa Mshahara katika ngazi ya TGS B.



1.1.  JINSI YA KUTUMA MAOMBI:
Barua zote ziandikwe kwa Mkono wa mwombaji na kutumwa kwa njia ya Posta kwa
Anuani ifuatayo:

Mkurugenzi Mtendaji,

Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe,
S.I.P 443

BUHIGWE/KASULU.

1,2, MUHIMU:
a) Barua zote zitumwe kupitia posta , Barua zitakazoletwa kwa Mkono
hazitapokelewa.
b) Barua, anuani anayotumia kwa sasa pamoja na namba za simu zikiambatishwa na

e Maelezo Binafsi(CV)
e Nakala ya Vyeti vya taaluma,
e Nakala ya Cheti cha Kuzaliwa
e Picha 2 za passport Size za hivi karibuni
¢) Awe hajawahi patikana na kosa lolote la Jinai
d) Testmonials na Provisional Results havitakubalika
e) Nakala zote za vyeti zithibitishwe na Hakimu au wakili Yeyote aliyesajiliwa na
kuthibitishwa.
f) Watakaochaguliwa kuhudhuria usaili (Short-listed) watafahamishwa kupitia
anuani na namba za simu walizoaandika kwenye barua zao za maombi ya kazi.

1.3  NB: Mwisho wa kupokea Maombi haya ni Tarehe 10/04/2018 siku ya Jumanne saa
9:30 Alasiri

. Pia tangazo hili waweza kulipata kupitia Tovuti yetu www.buhigwedc.go.tz
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