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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE 

 

TANGAZO LA KAMPENI YA KITAIFA YA CHANJO YA 
SURUA NA RUBELLA KUANZIA TAREHE 15-18/2/2024 

 

Kaimu Mkurugenzi mtendaji wa Halimashauri ya Wilaya ya 
Buhigwe anawatangazia wananchi wote kupeleka Watoto 
wenye umri kati ya miezi 9 hadi 59 kwenye vituo vya 
kutolea huduma au eneo lililotengwa katika Vitongoji/Vijiji 
kupata chanjo ya Surua Rubella  
 
Chanjo hiyo itatolewa kuanzia tarehe 15 hadi 18/2/2024  
 
Ewe Baba,Mama.Mlezi hakikisha mtoto anapata chanjo hii 
ili kumkinga na magonjwa ya Surua Rubella 
 
 

 

 

Grace charles 

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini 

14/2/2024 
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