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| 05\\0\ Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe kwa shirikiana

shirika la Tanzania Health Promotion Support (THPS) inatangza nafasi
za kazi za mkataba.

A.Mtaalamu wa kutoa huduma za Matibabu na Matunzo kwa WAVIU
kwa kutumia tanzidata (CTC2 database) —(Nafasi 2)

KURIPOTI KWA: Mganga Mkuu Wilaya-Buhigwe

Majukumu atakayotekeleza
Atakuwa kama mtumishi wa kituo husika kwa kufanya majukumu
yafuatayo:-

i. Kuhakikisha utoaji huduma kwa wateja wa kliniki ya matunzo na
matibabu kwa kila siku.

ii. Kuhakikisha faili za wateja zinapatikana siku moja kabla ya siku ya
kliniki.

lii.  Kuhakikisha kituo kinafikia malengo yaliyowekwa kwa kutoa huduma
bora kwa wateja wanaoanza dawa za kufubaza virusi vya UKIMWI na
wale wengine wanaoendelea.

iv.  Kuhakikisha 75% ya wateja wote walio na vigezo vya kuchukua dawa
za miezi za 6 na miezi 3 wanapata dawa. :

v.  Kuhakikisha takwimu zilizo sahihi zinaingizwa kwenye mfumo.(CTC2
database)

vi.  Kufundisha timu juu ya matumizi ya takwimu.

vii.  Kupakuwa taarifa kila siku kutoka CTC2 database,Data analytics,
macro3 na DHIS2.



Majukumu yote utayopangiwa na mkuu wa kazi

SIFA ZA MUOMBAJI:
i Awe na elimu ya kuanzia kidato cha nne.

i Awe muuguzi au tabibu.

ii. Awe na leseni hai. '
iv. Awe na ujuzi wa kutumia komputa (Ms Word, Excel, and Access).

v. Awe na uwezo wa kutumia CTC2 database,Data analytics Companion,
macro3 na DHIS2. ‘ ' i

vii Uwezo wa kuongea,kusoma na kuandika Kiswahili na Kiingereza.

B. Mtaalamu wa kufuatilia wagonjwa — (Nafasi 1)

RIPOTI KWA: Mganga Mkuu Wilaya .
Majukumu atayotekeleza:
i. Kuanisha wateja wote walioshindwa kuja kliniki ya tiba na matunzo

na kuwatafuta kwa kuwapigia simu..
ii. Kupitia utekelezezaiji wa ufuatiliaji wa wateja kama wamefika kliniki

na kupata dawa.
ii. Kufanya kazi kwa karibu na waelimishaji rika na muuguzi mgawa

dawa katika kuainisha makazi ya wateja.

w

SIFA ZA MUOMBAJI:
i. Awe na stashahada katika moja ya fani za Sociology, Community
Health, Nursing au Clinical Medicine.
ii.  Ujuzi wa kutumia komputa (Ms Word, Excel, and MS Access)

li. Awe na uzoefu angalau mwaka mmoja.
Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe kwa shirikiana shirika la Tanzania

Health Promotion Support (THPS) inatangza nafasi za kazi za mkataba.

C.Muuguzi Mpimaji kwenye jamii(Community Tester) VVU — (Nafasi 1)
KURIPOTI KWA: Mganga Mkuu Wilaya.
Majukumu atakayotekeleza.

Atakuwa kama mtumishi wa kituo husika kwa kufanya majukumu
yafuatayo:- 5
.Kutoa ushaurinasa kabla na baada ya kupima maambukizi ya virusi vya
UKIMWI,

li.Kuwaunganisha wateja kwenye huduma ya matibabu na matunzo
walioopatikana na maambukizi ya virusi vya UKIMWI.



iii. Kuhakikisha mteja anakua taarifa muhimu kwenye inayohusuy kuzuia
maambukizi.

iv.Kuhakikisha 75% ya wateja wote walio na vigezo vya kuchukua dawg
za miezi za 6 na miezi 3 wanapata dawa.

SiFA ZA MUOMBAJI:
i.Awe na elimu ya kuanzia kidato cha nne.

Ii.Awe muuguuzi.

lii.Awe na leseni hai
ivAwe na ujuzi wa kutumia komputa (Ms Word, Excel, and Access).

v.Awe na uzoefu angalu miaka 3 ya kuafanya kazi kwenye kliniki ya
Mtunzo na matibabu WAVIU.

vi.Awe na uwezo wa kufanya majukumu yalioorodheshwa hapo.
vi. Uwezo wa kuongea,kusoma na kuandika Kiswabhili and Kiingereza.

Mwisho wa kupokea maombi ni Tarehe 13 Octoba, 2023 saa 9.30
Alasiri.

Maombi yote yatume kwa Anuani kwa:-
Mkurugenzi Mtendaiji(W),
S.LP. 443,

BUHIGWE.
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