JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE

11 Machi, 2022
Unapojibu Tafadhali Taja.

Kumb.BHGDC/C.4/10/36

TANGAZO LA AJIRA ZA MUDA 196 — MFUMO WA ANUANI ZA

MAKAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe anapenda kuwatangazia
wananchi wote ajira za muda nafasi 196 katika zoezi la Usajili wa Anuani za makazi
kwa Muda wa siku 13.

A. SIFAZA MWOMBAJI

I Awe Raia wa Tanzania.

I. Awe amehitimu elimu ya Kidato cha Nne na kuendelea (Wenye Taaluma
ya TEHAMA au usomaji Ramani watapewa vipaumbele.

. Awe na simujanja ‘Smartphone’ yenye uwezo wa kukaa na chaji muda
mrefu hadi masaa 8 (Ufanisi wa simu utakaguliwa kuona ‘compatibility
yake na mfumo ya NaPA'.

IV.  Awe na barua pepe (email address) inayofanya kazi.

V. Ayafahamu vyema maeneo na vitongoji vya Buhigwe (Wakazi wa maeneo
husika (vitongoji vya Buhigwe) watapewa kipaumbele.

VI.  Awe Tayari kuishi kwenye kitongoji husika kwa kipindi chote cha zoezi ili
atekeleze majukumu yake kwa usahihi na kukamilisha kwa wakati.

B. SIFA NA MAJUKUMU
l. Kugawa/kuandika namba za nyumba, viwanja na maeneo ya kutolea
huduma katika mitaa/vitongoji
Il. Kukusanya taarifa za nyumba,viwanja na maeneo ya huduma
. Kukusanya taarifa za wamiliki wa nyumba, wategemezi, Viwanja, na

maeneo ya huduma kwa kutumia mfumo wa Anuani za Makazi
IV. Kutuma data kwenye mfumo wa Anuani za makazi (NaPA)

C. MALIPO
Kazi hii itafanyika kwa siku 13 kwa malipo ya shilingi 20,000/- kwa siku (1‘5,000
ya posho na 5,000 ya Bundles). Siku ya Semina ya maelekezo ni miongoni mwa
siku hizo 13 za kazi.



D. MAOMBI YAAMBATANISHWE NA;

1. Nakala ya cheti cha kidato cha nne na kuendelea.
2. Nakala ya cheti cha kuzaliwa.

3. Picha (passport size 2)

4. Vyeti vya taaluma.

E. JINSI YA KUTUMA

Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili ya muombaji

watendaji wa kata.

S.L.P 443 Bohiquwe

Aidha barua ya mwombaiji ipitie kwa mwenyekiti wa kitongoji husika kuthibitisha ukaazi
wake kwenye kitongoji husika.

NB: Mwisho wa Barua hiyo kabla ya sahihi yake aandike taarifa hizi kwa ufupi

‘summary’

(a) Majina matatu (3):
(b) Namba ya simu :
(c) Kata:

(d) Kijiji:

(e) Kitongoiji:

f) Email:

(
(g) Kiwango cha Elimu:
(h) Namba ya Mtihani Kidato cha Nne Mfano. $2157-0014-2019:

Mwisho wa kupokea maombi ni Tarehe 17/3/2022 saa 9:30 Alasiri.

ESSAU HOSIANA NGOLOKA

MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA YA BURIGWE
cabAd!
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