



MAFANIKIO.



Hali ya Miundombinu.

MWAKA	AINA YA MIUNDOMBINU	HITAJI	YALIYOPO	UPUNGUFU
2013	a. Madarasa	10	8	2
	b. Nyumba za Walimu	10	1	9
	c. Matuado ya Vyoo	13	4	9
	d. Madawati	143	101	42
2014	a. Madarasa	10	8	2
	b. Nyumba za walimu	10	1	9
	c. Matuado ya vyoo	13	4	9
	d. Madawati	142	101	41
2015	a. Madarasa	10	8	2
	b. Nyumba za walimu	10	1	9
	c. Matuado ya vyoo	13	4	9
	d. Madawati	146	101	45
2016	a. Madarasa	10	8	2
	b. Nyumba za walimu	10	1	9
	c. Matuado ya vyoo	15	8	7
	d. Madawati	173	183	-



1. HISTORIA.

Shule ya Msingi Kibwigwa iko mkoa wa Kigoma Wilaya Buhigwe katika kata ya Kibwigwa. Shule hii imeanzishwa mwaka 1952 ikiwa ni ya serikali. Shule ina wanafunzi 346 (was 162 na wav 184) na walimu 9 (me 5 na ke 4) kwa mwaka 2016.

UANDIKISHAJI.

MWAKA	WAVULANA	WASICHANA	JUMLA
2013	150	136	286
2014	146	137	283
2015	155	136	291
2016	184	162	346

UFAULU.

Kiwango cha ufaulu wa darasa la saba (VII) kimeongezeka kutoka wanafunzi 14 (was 9 na wav 5) mwaka 2014 hadi wanafunzi 24 (was 10 na wav 14) mwaka 2015.



LENGO LA MIRANDI.

- Kuongeza kipato cha Shule.
- Kuboresha mazingira ya kufundishia na kujifunzia.
- Upatikanaji wa chakula kwa wanafunzi.

MIRADI.

- Mradi wa kahawa wenye miche 800 na mradi wa migomba wenye miche 400 ambapo imepandwa kenye shamba la ekari 2 kwa kila mradi.

FAIDA ZA MRADI.

- Kukarabati nyumba ya Mwalimu na kujenga choo.
- Kuongeza kipato cha shule, kwa mwaka 2015 shule ilipata Tsh. 1,073,250 na mwaka 2016 ilipata Tsh.2,177,300.
- Kuongeza idadi ya miche ya kahawa kutoka 300 mwaka 2015 hadi 800 mwaka 2016 na migomba miche 200 mwaka 2015 hadi 400 mwaka 2016.
- Upatikanaji wa chakula kwa darasa la IV na VII wakati wa mitihani ya kitaifa.
- Upatikanaji wa vifaa vya kufundishia na kujifunzia.

