JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb. Na. NA. BHDC/EDU/C.4/10/07 Tarehe: 04/12/2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

“Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe anakaribisha
maombi ya kazi kutoka kwa watanzania wenye sifa kuomba nafasi tano wazi
za kazi,kama zilivyoainishwa katika tangazo.

1.0 MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III NAFASI 04
Ngazi ya mshahara TGS B

1.1 MAJUKUMU YA KAZI

i.  Mtendaji na mshauri wa Halmashauri ya Kijiji na kamati zake katika
mipango ya maendeleo ya kijamii na Utekelezaji wa mipango ya
maendeleo.

ii.  Afisa masuali na mtendaji mkuu wa Serikali ya kijiji na atasimamia

.....

.....

iii.  Mlinzi wa amani na msimamizi wa Utawala Bora katika kijiji.
iv.  Kuratibu na kusimamia upangaji na utekelezaji wa mipango ya

vi.  Kutafsiri sera,Utaratibu na kusimamia Utekelezaji wa sheria ndogondogo

vii.  Kuratibu na kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika kijiji na
kuziwasilisha katika kata.
viii.  Kuongoza vikao vya maendeleo ya Kijiji vitakavyohusisha wananchi na

wataalam waliopo kwenye eneo lake.
ix. Kuhamasisha wananchi katika mikakati mbalimbali ya kuondoa njaa na
umaskini katika eneo lake.
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1.2 SIFA YA MWOMBAJI

Kuajiriwa wenye Elimu ya kidato cha nne au sita aliyehitimu mafunzo
ya Astashahada/chetiNTA LEVEL 35) katika moja ya fani zifuatazo:-
Utawala,Sheria,Elimu ya jamii, usimamizi wa fedha,Maendeleo ya jamii na
sayansi ya sanaa katika chuo cha serikali za mitaa Hombolo Dodoma au chuo
chochote kinachotambuliwa na Serikali.

2.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA 11

Ngazi ya mshahara TGS B

2.1  SIFA ZA MWOMBAJI.

L.
il.
1.

Awe raia wa Tanzania mwenye umri usiozidi miaka 45

Awe na Elimu ya kidato cha nne(IV) au cha sita(VI).

Awe na cheti cha utunzaji wa kumbukumbu katika mojawapo ya
fani za masjala, mahakama na ardhi.

2.2 MAJUKUMU YA KAZI

1.
il.

il.

1v.

V1.

Kutafuta kumbukumbu/nyaraka/mafaili ~yanayohitajiwa na
wasomaji.

Kudhibiti upokeaji na uandikishaji wa kumbukumbu au nyaraka
Kuchambua,kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka
katika makundi kulingana na somo husika(classification and

-boxing ) kwa ajili ya matumizi ya Ofisi.

Kuweka na kupanga kumbukumbu au nyaraka katika reki(file
racks/cabinet)  katika  masjala/vyumba  vya  kuhifadhia
kumbukumbu.

Kuweka kumbukumbu(barua/nyaraka) katika mafaili
Kushughulikia maombi ya kumbukumbu kutoka taasisi za
serikali.

3.0 MASHARTI YA JUMLA KWA NAFASI ZOTE.

1.

1.
ii.

Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania na wenye umri kuanzia
miaka 18 na usiozidi miaka 45.

Waombaji wote waambatishe cheti cha kuzaliwa

Waombayji waambatishe maelezo binafsi(wasifu)
yanayojitosheleza(Detail CV) yenye anwani na namba za simu
zinazopatikana ~ pamoja  na  majina ya  wadhamini
watatu(Referees) wa kuaminika.
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iv. Maombi yote yaambatane na vyeti vya Elimu na Taaluma yaani
nakala ya cheti cha kidato cha nne au sita vyeti vya taaluma
(professional ~ certificate ~ from respective  board,computer
certificates) na picha mbili za rangi za hivi karibuni.

v. Testimonials “Provisional results,statement of results,Hati za
matokeo za kidato cha nne na sita (FORM FOUR AND FORM
SIX RESULTS SLIPS) HAVITAKUBALIKA.

vi. Waombaji wote waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti
vyao vimehakikiwa nakuidhinishwa na mamlaka husika
(NECTA & NACTE).

vii. Waombaji wa nafasi za ajira waliostaafishwa,waliofukuzwa kazi
na kuachishwa kazi katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi
kuomba isipokuwa kama wana kibali cha kutoka kwa Katibu
Mkuu,Ofisi ya Rais,Menejimenti ya Utumishi wa Umma na
Utawala Bora.

viii. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kughushi wahusika
watachukuliwa hatua za kisheria.

ix. Mwisho wa maombi ni tarehe 18/12/2020

x. Maombi yote yatumwe kwa njia ya posta kupitia anwani

ifuatayo:
Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe,
S.L.P 443
BUHIGWE.
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