OFISI YA RAIS- TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE
SHULE YA SEKONDARI NYARUBOZA
S.L.P 98,
BUHIGWE
SIMU: MKUU WA SHULE                       +255   768         043       900    ,    622        017      075
MAKAMO MKUU WA SHULE:              +255    757        969       694

1.0 UTANGULIZI
        Shule ya sekondari Nyaruboza ni shule iliyoanzishwa  na kupewa usajili mwaka 2019 .Shule hii ipo katika kijiji cha Nyaruboza kata ya Muhinda  katika wilaya ya Buhigwe na Mkoa wa KIGOMA. Ina mazingira mazuri ya kuvutia mwanafunzi kujifunza na kufikia malengo yake kitaaluma. 
MOTTO: “BE BETTER EDUCATED AND LIBERATED”

            Lengo la shule ni kumsaidia mwanafunzi katika kujifunza ili afikie malengo kusudiwa .Shule inamlea mwanafunzi kitaaluma,kiroho ,kimwili na shuguli zingine ambazo baadae zitakuwa na msaada katika maisha yake .Tunaamini mwanafunzi atakuwa mfano wa kuigwa kwa shule na jamii.
Ninayo furaha kubwa kukutaarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza kwa mwaka 2021 katika shule ya sekondari NYARUBOZA .Hongera Sana!. Ni matumaini yangu kuwa nafasi hii adimu utaitumia ipasavyo ili kutimizi malengo /ndoto zako kielimu na kuwa mfano wa kuigwa katika jamii yako na Taifa kwa ujumla.
       Shule itafunguliwa siku ya jumatatu tarehe 11/01/2021  saa moja na nusu asubuhi .Uandikishaji utaanza saa 2:00 asubuhi hadi saa 10:30 jioni.Mwanafunzi afike na mzazi /mlezi wake  kwa ajili ya usajili huo bila kukosa. Mwisho wa kuwapokea wanafunzi ni tarehe 31.01.2021 saa 10:30 jioni.
  Siku ya kufungua shule ukaguzi wa mahitaji yote utafanyika mbele ya mzazi/mlezi. Mwandae mwanao mapema kwa mahitaji utakayokuwa umeelekezwa. Ikumbukwe mahitaji yote ya msingi yanayokutaka mzazi kuyatimiza unapaswa kufanya hivyo ili kumjenga vizuri mwanao kisaikolojia.

2.0 SARE ZA SHULE 
      2.1 WAVULANA 
· Suruali mbili (2) moja rangi ya DARK BLUE na nyingine DAMU YA MZEE. Suruali ziwe na marinda mawili na mfuko mmoja nyuma(MODO NA MDOMO WA CHUPA CHINI HAIRUHUSIWI HATA KIDOGO).Mzazi simamia mavazi ya mwanao katika ushonwaji ili kuepuka kuingia gharama mara mbili
· Mashati mawili meupe ,mikono mifupi,tai mbili ndefu ,moja DARK BLUE na nyingine DAMU YA MZEE
· Viatu vya ngozi vyenye kamba na visigino vifupi pamoja na soksi pea mbili nyeusi
· Suruali NYEUSI kwa ajili ya kuvaa kwenye vipindi vya jioni na shughuli za nje.
· SWETA DAMU YA MZEE yenye kola ya V.

2.2  VIFAA VYA MICHEZO 
· Viatu vya michezo na soksi ndefu za njano/kijani 
· Bukta ya njano/kijani na tshirt ya njano /kijani 


2.3 WASICHANA 
· Sketi  mbili (2) moja rangi ya DARK BLUE na nyingine DAMU YA MZEE. Sketi  ziwe RINDA BOX  kitambaa kizito.Ziwe ndefu zikaribie kugusa kiatu chake (SKETI FUPI HAZIRUHUSIWI). Mzazi simamia mavazi ya mwanao katika ushonwaji ili kuepuka kuingia gharama mara mbili
· Mashati mawili meupe ,mikono mifupi,tai mbili ndefu ,moja DARK BLUE na nyingine DAMU YA MZEE
· Viatu vya ngozi  vyenye kamba na visigino vifupi pamoja na soksi pea mbili nyeusi
· Sketi NYEUSI kwa ajili ya kuvaa kwenye vipindi vya jioni na shughuli za nje.
· SWETA DAMU YA MZEE yenye kola ya V.

2.4   VIFAA VYA MICHEZO 
· Viatu vya michezo raba
· Sketi rangi nyeusi kwa ajili ya michezo 

3:0 MAHITAJI YA DARASANI 
· MADAFTARI  TISA KAUNTA ( 9) QUIRE 2 AU 3 Na daftari msomi tisa ajili ya majaribio ,kalamu, penseli mkebe wa hesabu na rula
· KAMUSI(DICTIONARY) moja kwa ajili ya rejea kwa masomo ya KIINGEREZA na KISWAHILI SANIFU
· Kitabu kimoja cha kiingereza kati ya MABALA THE FARMER,THE MAGIC GARDEN,HAWA THE BUS DRIVER,FASTY MONEY kama utakosa tuwasiliane kwa msaada zaidi.
· FOMU YA VIPIMO VYA HOSPITALI (MEDICAL EXAMINATION FORM) yenye majibu ya vipimo vya daktari( NI LAZIMA  MTOTO AFANYIWE VIPIMO  NA UPEWE RISITI YA MALIPO).
· Ufagio chelea mmoja kwa ajili ya usafi
· Folder file moja na fail tags mbili  kwa ajili ya kutunzia kumbukumbu za mwanafunzi

4:0 MUHIMU 
Kila mwanafunzi asome kwa makini sheria  na kanuni za shule  zilizoambatanishwa na maelekezo haya na atapaswa kuzifuata muda wote awapo shuleni .
KARIBU SANA NYARUBOZA SEKONDARI –BUHIGWE,KIGOMA 
NB. Mwanafunzi afike na mzazi wake wakati wa kuripoti.
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Nakala
              MKURUGENZI MTENDAJI (W),
              IDARA YA ELIMU SEKONDARI,
              S.L.P 443, BUHIGWE………………………….. (AIONE KWENYE JALADA)

             AFISA ELIMU KATA,
             KATA YA MUHINDA,
             S.L.P 443, BUHIGWE……………………………………. (KWA TAARIFA)





