OFISI YA RAI- TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUHIGWE
SHULE YA SEKONDARI NYAMILAMBO,
S.L.P 467,
BUHIGWE
…………/………/20…………
KUMB Na.NYAM.SS. /BHDC/S4502/J.10/
JINALAMWANAFUNZI…………………………………………………………………
S.L.P……………………………………………
YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NYAMILAMBO   WILAYA BUHIGWE MKOA WA KIGOMA MWAKA…………………………
1.0.UTANGULIZI
Ninafurahi kukutaarifu kwamba umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Nyamilambo.Shule hii ni shule ya kutwa mchanganyiko  na ipo kata ya kajana  kijiji cha kajana,Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe .Muhula wa kwanza masomo yataanza tarehe…………………………… hivyo unatakiwa kuripoti tarehe …………………………………..
2.0.MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA
2.1. SARE YA SHULE WAVULANA
(I)Suruali mbili(2),moja nyekundu damu yam zee nay a pili nyeusi kitambaa kizito yenye marinda manne na ‘turn up’ chini pamoja na tai.Marufuku kuvaa model (suruali ya kubana).
(II)Viatu vyeusi vya kamba  na soksi nyeusi 
(III)Shati ya nyeupe  mbili (2) za mikono mifupi
(IV)Singled/tisheti nyeupe  ya kuvalia ndani ya shati
(v)Track suit rangi ya blue bahari kwa ajili ya michezo
(VI) Sweta ya blue
(VII)Tisheti za shule zinapatikana shuleni
2.2.SARE ZA SHULE WASICHANA
(I)Sketi mbili (2) moja nyekundu damu yam zee na nyingine nyeusi kitambaa kizito(siyo tetron au mcele mchele),zenye marinda sita makubwa,ziwe ndefu pamoja na tai.
(II)Viatu  vya ngozi vyeusi vya kamba visiwe na kisigino kirefu na soksi nyeupe
(III)Shati mbili(2) nyeupe za mikono mifupi
(IV)sweta ya blue 
(V)Track suit rangi ya blue bahari kwa ajili ya michezo 
(VI)Shimizi nyeupe
Tisheti za shule zinapatikana shuleni.



2.3.VIFAA VYA KUSOMEA/KUJIFUNZIA
(I)Daftari kubwa kumi(10) aina ya kaunta angalau QUIRE 2
(II)Kamusi (Dictionary) ya kiingereza kwa Kiswahili
(III)Mkebe
N.B.(I)Tunamkaribisha mwanafunzi kwa ajili ya kuanza masomo hata kama hajakamilisha mahitaji yote ,mlete mwanao asome.

(II)Fomu ya matibabu (Medical Examination) imeambatishwa na fomu hii.


Wako katika  ujenzi wa taifa
……………………………………………………………………
KIMBORI    H.RAMADHANI
MKUU WA SHULE.SIMU 0621981483
