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                                   YAH:MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE HII
Hongera kwa kuchaguliwa,kujiunga na shule hii.Unatakiwa kuripoti Shuleni hapa Tarehe 11.01.2021 saa 2:00 Asubuhi kwa Mkuu wa Shule.
                                MAMBO YA KUTEKELEZA
1.UTAWALA
(i)Ukifika Shuleni Unatakiwa kujaza /kuja na:__
· AFFIDAVIT au CHETI CHA KUZALIWA
· FOMU YA KUPIMA AFYA
· FOMU YA HISTORIA YA MWANAFUNZI
· FOMU YA AHADI YA UTII KWA SHERIA ZA SHULE
(ii) Ukichelewa Zaidi ya siku 15 baada ya shule kufunguliwa bila ya taarifa hautapokelewa.

2.SARE
A.WAVULANA
· Wavulana suruari rangi damu ya mzee jozi mbili (2) yenye marinda na turning au iliyopindwa kwenye miguu
· Shati mbili (2) zenye mikono mifupi
· Viatu vyeusi vya ngozi vyenye Kamba jozi mbili(2) na soksi nyeupe jozi mbili (2)
· T shirt mbili( rangi ya kijani) 
B. WASICHANA

· Sketi jozi mbili damu ya mzee ndefu inayoficha kigimbi au supu
· Viatu vyeusi vyenye Kamba vya ngozi jozi mbili na soksi nyeupe jozi mbili
· T shirt rangi isiyo na kora
· Sketi rangi damu ya mzee kwa ajili ya kuvaa jioni

Nb : Rangi ya Hijab ifanane na sare za shule.

1.2.SARE ZA MICHEZO.
A: WAVULANA
· Waje na bukta mbili za blue pamoja na T Shirt ya blue
· Raba za michezo

B:WASICHANA
· Waje na Track suit za blue mbili pamoja na T shirt ya rangi ya kijani
· Raba za michezo
NB FIKA OFISINI KWA MKUU WA SHULE ILI UPEWE MAELEKEZO YA NAMNA YA KUTEKELEZA ILI USIJE UKAKOSEA.

2.0.SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HII.
Shule hiiinaendeshwa kwa mujibu wa sharia ya Elimu Na.25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebishwa kwa sharia Na.10 ya 1995.Hivyo unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafutayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.
a/Heshima kwa viongozi,wazazi,wafanyakazi wote,wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima.
b/Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani nan je ya shule kulingana  na ratiba ya shule ni lazima.
c/kushiriki kwa makini katika kufanya maandalizi  ya jioni(evening preparation)
d/kuwahi katika kila shughuli za shule na nyinginezo utakazopewa.
e/kufaghamu mipingo ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo  juu ya kuwepo ndani na nje  ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.
f/kutunza usafi wa mwili,mavazi,na mazingira ya shule.
g/kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa.
h/kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.
i/kutunza mali za umma.

2.1.MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHIA KUFUKUZWA AU KUSUMAMISHWA SHULE.
A/Wizi            b/Uasherati          c/ubakaji             d/ulevi na matumizi ya dawa za kulevya kama vile uvutaji bangi,cocaine,mirungi,kuberi,nk
f/kuharibu kwa maksudi mali ya umma       g/kudharau bendera ya Taifa         h/kusababisha au kupata ujauzito       i/kuoa au kuolewa        j/kutoa mimba         k/kugoma,kuchochea au kuhiriki jkuvuruga aman na usalama wa shule au watu           l/kukataa adhabu kwa makusudi          m/kumiliki simu

NB:Soma kwa makini maelekezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.
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