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YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEKONDARI YA MUNZEZE 2021

1.0: UTANGULIZI
Ninayo furaha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari ya Munzeze, hongera sana . Nimatumaini yangu kuwa utaitumia ipasavyo furusa hii ili kutimiza ndoto zako na kuwa mfano wa kuigwa katika jamii. Shule itafunguliwa tarehe 11/01/2021
Siku ya kuanza kuripoti shuleni ni tarehe 11/01/2021 hadi tarehe 15/01/2021 hivyo mwanafunzi afike shuleni tarehe tajwa akiwa na mzazi au mlezi wake kwa ajili ya usajili.
2.0: SARE ZA SHULE
2.1: WAVULANA
· Suruali mbili rangi ya damu ya mzee za marinda na mikunjo chini na mfuko mmoja nyuma
· Mashati mawili meupe mikono mifupi
· Viatu vya ngozi vyeusi vyenye kamba na visigino vifupi pamoja na soksi nyeusi pea mbili
· Raba nyeusi za michezo na soksi nyekundu
· Nguo za michezo (bukta mbili na tshirt mbili nyeusi )
· Sweta kwaajili ya baridi rangi ya bluu lenye kola ya v
· Tisheti ya rangi ya bluu
	
2.2: WASICHANA
· Sketi mbili rangi ya damu ya mzee kitambaa kigumu, mshono wa marinda manne,zinazofika kwenye usawa wa soksi na zisizo bana mwili (sketi fupi haziruhusiwi)
· Mashati mawili meupe mikono mifupi
· Viatu vya ngozi vyeusi vyenye kamba na visigino vifupi pamoja na soksi nyeusi pea mbili
· Raba nyeusi za michezo na soksi nyekundu 
· Sweta kwaajili ya baridi rangi ya bluu lenye kola ya v
· Tisheti ya rangi ya bluu
· Nguo za michezo(Trakisuti za bluu bahari)
2.3: VIFAA VYA DARASANI
· Daftari kubwa(counter books) za kutosha masomo tisa
· Mathematical set(mkebe wa hesabu)
· Kalamu na penseli za kutosha
· Rula
· Daftari ndogo tisa kwa ajili ya majaribio
· Dictionary(kamusi) moja kwa ajili ya rejea kwa masomo ya kingereza 
3.0: MUHIMU
Kila mwanafunzi ni lazima;
1. Aje na nakala ya cheti cha kuzaliwa
2. Ajaze taarifa binafsi kwenye fomu iliyoambatanishwa kwenye fomu hii
3. Afanyiwe uchunguzi wa afya yake na kujaziwa fomu ya hali ya afya yake(medical examination form) ambayo imeambatanishwa kwenye fomu hii
4. [bookmark: _GoBack]Ajaze kiapo cha utii mara afikapo shuleni
5. Asome kwa makini sharia za shule zilizoambatanishwa kwenye fomu hii na atapaswa kuzifuata muda wote awapo shuleni na nje ya shule
Karibu sana shule ya sekondari ya Munzeze
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RAJABU AFRICAN TEMU
MKUU WA SHULE
NAKALA
1.Mkurugenzi mtendaji ,Halmashauri ya wilaya ya buhigwe------     aione kwenye jalada
2.Afisa elimu sekondari, Halmashauri ya wilaya ya buhigwe----------kwa taarifa
2.Mwenyekiti wa bodi ya shule ,shule ya sekondari Munzeze--------  kwa taarifa
3. Mratibu elimu kata ,kata ya Munzeze--------------------------------------kwa taarifa

